Skip to main content
ปิด

ค้นหาแพทย์

ไม่แน่ใจว่าคุณรู้สึกอย่างไร ?

คุณสามารถ นัดหมายแพทย์ โดยไม่ต้องค้นหาแพทย์

การนัดหมายแพทย์นี้ ไม่เหมาะสมในกรณีจำเป็นฉุกเฉิน
และไม่สามารถทำในวันเดียวกันกับวันเข้าพบแพทย์
ในกรณีฉุกเฉินโปรดติดต่อผ่านเบอร์โทรศัพท์ +662 310 3000 หรือ 1719 (เบอร์ติดต่อท้องถิ่น)
CLOSE
 
ปิด
ค้นหาแพทย์
นัดหมายแพทย์
ศูนย์แจ้งเตือน
หน้าหลัก
ศูนย์รักษาโรค
ข้อมูลสำหรับผู้ป่วย
ข้อมูลสุขภาพ
เกี่ยวกับเรา
ซื้อโปรโมชั่นแพคเกจออนไลน์
ปิด

โรงแรมและที่พัก

     ทางโรงพยาบาลกรุงเทพได้คัดเลือกโรงแรมคุณภาพสูงสำหรับผู้ป่วยที่อาจต้องการพักนอกสถานที่หรือต้องการอยู่กับครอบครัวและเพื่อน ๆ ในสภาพแวดล้อมที่เป็นส่วนตัวมากขึ้น

     โรงแรมทั้งหมดมีความ สะอาด สะดวก  ปลอดภัย และ ทันสมัย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเช่น อาจมีชุดเครื่องนอนพิเศษที่ได้รับการปรับแต่งให้ ตรงตามข้อกำหนดโรงพยาบาลกรุงเทพ

     ที่โรงพยาบาลกรุงเทพ เราจะเสนอที่พักให้ผู้ป่วยตามระยะเวลาการพักรักษาที่ใกล้ชิดกับครอบครัว หรือหากผู้ป่วยเพียงแค่ต้องการพักผ่อนวันหยุด

รายชื่อโรงแรมสามารถดูได้ด่านล่าง หากท่านต้องการข้อมูลเพิ่มเติมสามารถติดต่อฝ่ายคอนซีแอจ

 

Destination Hotel Name Weblinks
Bangkok Amari Residences Bangkok http://www.amari.com/residences-bangkok/
Bangkok Amari Airport http://www.amari.com/donmuang/
Bangkok Amari Atrium http://www.amari.com/atrium/
Bangkok Amari Watergate http://www.amari.com/Watergate/
Bangkok Arnoma Hotel http://www.arnoma.com/
Bangkok Asia http://www.asiahotel.co.th/
Bangkok Baiyoke Sky http://www.baiyokehotel.com/
Bangkok Bangkok Palace http://www.bangkokpalace.com/
Bangkok Bel-Aire Princess http://www.bel-aireprincess.com/cms/index.php
Bangkok Conrad Bangkok http://bangkok.conradmeetings.com/
Bangkok Century Park http://www.centuryparkhotel.com/
Bangkok Chaophaya Park Hotel http://www.chaophyapark.com/
Bangkok Eastin http://www.eastinbangkokhotel.com/
Bangkok Emerald http://www.emeraldhotel.com/
Bangkok Evergreen Laurel http://www.evergreen-hotels.com/branch/Index.aspx?checkcode=BOWST&tempdbsn=10&debug=1
Bangkok Four Wings http://www.fourwingshotel.com/
Bangkok Grand China Princess Bangkok http://www.grandchina.com/
Bangkok Grand Hyatt Erawan http://bangkok.grand.hyatt.com/hyatt/hotels/index.jsp?src=tc_googlelocal_bangh_lk_1108
Bangkok Hilton International Bangkok http://www1.hilton.com/en_US/hi/hotel/BKKHITW-Millennium-Hilton-Bangkok-hotel/index.do
Bangkok Holiday Inn Crowne Plaza http://www.ichotelsgroup.com/h/d/hi/1/en/hotel/bnkth
Bangkok Imperial Queen's Park http://www.imperialhotels.com/
Bangkok Montien http://www.montien.com/
Bangkok Montien Riverside http://www.montien.com/
Bangkok Narai Hotel http://www.naraihotel.co.th/
Bangkok New Peninsula http://www.peninsula.com/Peninsula_Hotels/en/default.aspx
Bangkok Novotel Bangkok http://www.novotel.com/gb/home/index.shtml
Bangkok Novotel Lotus http://www.novotellotus.net/
Bangkok Oriental http://www.mandarinoriental.com/
Bangkok Pan Pacific http://www.panpacific.com/
Bangkok Pathumwan Princess http://pprincess.com/Default.aspx
Bangkok Peninsula http://www.peninsula.com/Peninsula_Hotels/en/default.aspx
Bangkok Regent Bangkok http://www.regenthotels.com/bangkok
Bangkok Royal Benja Hotel http://www.royalbenja.th.com/
Bangkok Royal Orchid Sheraton http://www.starwoodhotels.com/sheraton/property/overview/index.html?propertyID=172
Bangkok Shangri-La http://www.shangri-la.com/
Bangkok Sheraton Grand http://www.sheratongrandesukhumvit.com/
Bangkok Sofitel Central Plaza http://www.koh-samet.org/Bangkok/Sofitel_Central_Plaza_Bangkok/index.htm
Bangkok Sukhothai http://www.sukhothai.com/
Bangkok Tawana Ramada http://www.tawanabangkok.com/
Bangkok The Swiss Lodge http://www.swisslodge.com/
Bangkok Westin Banya Tree http://www.banyantree.com/
Bangkok Windsor Suites Hotel http://www.windsorsuiteshotel.com/
Bangkok Siam Kempinski Hotel Bangkok http://www.kempinski.com/bangkok
Bangkok Renaissance Bangkok Ratchaprasong Hotel http://www.marriott.com/hotels/travel/bkkbr-renaissance-bangkok-ratchaprasong-hotel
Bangkok GLOW Sukhumvit 5 http://sukhumvit5.glowhotels.com/